Thuốc Cetirizin 10mg chứa thành phần chính Cetirizin hydroclorid giúp điều trị các bệnh viêm mũi dị ứng dai dẳng, viêm mũi dị ứng theo mùa, mề đay mạn tính vô căn ở người lớn và trẻ em trên 12 tuổi, viêm mũi dị ứng theo mùa ở trẻ em trên 12 tuổi, viêm kết